Chính Chủ cần bán Nhà Cấp 4 mặt tiền Nguyên Hồng – P11, Bình Thạnh,TPHCM

Giá bán: Liên hệ - Đăng 25 ngày trước
Lưu tin
Khu vực
Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Thông tin chi tiết
Mô tả
* Vị trí: Ngay ngã ba Nguyên Hồng – Phan Văn Trị, đối diện công viên, khu vực thông thoáng, phù hợp kinh doanh đa ngành nghề.
- Diện tích: 4,25 x 23m, công nhận 117 m², nở hậu.
- Khu vực: Đông đúc, tuyến đường kinh doanh sầm uất.
* Phù hợp:
- Mở quán cafe, showroom, spa, văn phòng
- Xây căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài
=> Giá bán: 30 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)
- Đơn giá tham khảo: khoảng 256,41 triệu/m²
* Địa chỉ: Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
LIÊN HỆ SDT : 0925860872 (Phong)
Liên hệ:
0925860872