Bán đất thổ xã Vàm Cỏ gần Quốc Lộ 50B giá 7 tỷ

Giá bán: 7.0 tỷ - Đăng 2 giờ trước
Lưu tin
Khu vực
Đường Đan, Xã Đức Tân, Tân Trụ, Long An
Thông tin chi tiết
Mô tả
Bán đất thổ xã Vàm Cỏ gần Quốc Lộ 50B giá 7 tỷ
????Vị trí nằm khu vực ấp Tân Lợi, xã Vàm Cỏ , tỉnh Tây Ninh
✅ Diện tích :6237,4 m2
✅ Kích thước: 36x128
✅ Đất nằm mặt tiền đường đá xanh 3m
✅ Cách đường Huỳnh Văn Đảnh 270m
✅ Cách UBND xã Tân Trụ 4,1km
✅ Cách Tỉnh Lộ 833 1,3 km
✅Cách Quốc Lộ 50B 500 m
✅Hướng Nam
✅Trên đất có nhà 3 căn, cột căm xe đường bê tông mái ngói, cửa gỗ
✅Vị trí đẹp, không dính quy hoạch,hai mặt tiền , một mặt ráp rạch ,thích hợp cất biệt thự vườn, phân lô bán nền, đầu tư sinh lời, hỗ trợ vay ngân hàng
????Toạ độ: 10.501498,106.524705
✅Pháp lý rõ ràng , thương lượng chính chủ
✅Giá bán 7 tỷ ( 1,122,000₫/m2)
✍Nhận ký gửi và môi giới nhà đất✍
????Hướng dẫn thủ tục pháp lý nhà đất.
Liên hệ:
0983867183